Btc đang xếp cặp anh nhé , sẽ post lịch ngay trong tối nay ...
Printable View
Căn cứ chia cặp vòng tròn 5 đội 2 bảng A và B:
Vòng Bảng A Bảng B 1 A1 – A2 A3 – A4 A5 nghỉ B1 – B2 B3 – B4 B5 nghỉ 2 A5 – A1 A4 – A2 A3 nghỉ B5 – B1 B4 – B2 B3 nghỉ 3 A1 – A3 A2 – A5 A4 nghỉ B1 – B3 B2 – B5 B4 nghỉ 4 A2 – A3 A5 – A4 A1 nghỉ B2 – B3 B5 – B4 B1 nghỉ 5 A4 – A1 A3 – A5 A2 nghỉ B4 – B1 B3 – B5 B2 nghỉ 6 A2 – A1 A4 – A3 A5 nghỉ B2 – B1 B4 – B3 B5 nghỉ 7 A1 – A5 A2 – A4 A3 nghỉ B1 – B5 B2 – B4 B3 nghỉ 8 A3 – A1 A5 – A2 A4 nghỉ B3 – B1 B5 – B2 B4 nghỉ 9 A3 – A2 A4 – A5 A1 nghỉ B3 – B2 B4 – B5 B1 nghỉ 10 A1 – A4 A5 – A3 A2 nghỉ B1 – B4 B5 – B3 B2 nghỉ
Lịch thi đấu vòng 1:
9h00 thứ bảy 14/10 bảng B: Hà Thành vs Kỳ Chiến Đông Anh, Hưng Yên vs Anh Em, Quang Trung nghỉ
15h00 chủ nhật 15/10 bảng A: Tứ Phương Huynh Đệ vs Đống Đa, Ánh Dương vs Kinh Bắc, Tây Sơn nghỉ
Lịch thi đấu vòng 2:
19h00 thứ hai 16/10 bảng B: Quang Trung vs Hà Thành, Anh Em vs Kỳ Chiến Đông Anh, Hưng Yên nghỉ
19h00 thứ tư 18/10 bảng A: Tây Sơn vs Tứ Phương Huynh Đệ, Kinh Bắc vs Đống Đa, Ánh Dương nghỉ
Lịch thi đấu vòng 3:
9h00 thứ bảy 21/10 bảng B: Hà Thành vs Hưng Yên, Kỳ Chiến Đông Anh vs Quang Trung, Anh Em nghỉ
15h00 chủ nhật 22/10 bảng A: Tứ Phương Huynh Đệ vs Ánh Dương, Đống Đa vs Tây Sơn, Kinh Bắc nghỉ
Lịch thi đấu vòng 4:
19h00 thứ hai 23/10 bảng B: Kỳ Chiến Đông Anh vs Hưng Yên, Quang Trung vs Anh Em, Hà Thành nghỉ
19h00 thứ tư 24/10 bảng A: Đống Đa vs Ánh Dương, Tây Sơn vs Kinh Bắc, Tứ Phương Huynh Đệ nghỉ
Lịch thi đấu từ vòng 5 BTC sẽ thông báo sau !!!
Đội hình Kinh Bắc tham gia cúp vàng TLKD
1.Hà Văn Tiến.
2.Phùng Quang Điệp
3.Dương Đình Chung
4.Đỗ Như Khánh
5.Trần Quang chiến
Đội hình siêu khủng
CLB Đống Đa xác nhận tham gia giải với đội hình như sau:
1, Đặng Tiến Đạt (Lãnh đội)
2, Phí Mạnh Cường (Đội trưởng)
3, Quản Thanh Tùng
4, Nguyễn Đại Thành
5, Phạm Đức Quân
6, Nguyễn Hoàng Minh
7, Phí Trọng Hiếu
8, Nguyễn Anh Trọng
DANH SÁCH CLB ANH EM:
1. Lê Quốc Thắng (đội trưởng)
2. Phạm Quang Minh (đội phó)
3. Trần Hữu Bình
4. Vũ Hồng Sơn
5. Đại Ngọc Lâm
6. Cao Bá Thu
7. Lê Quang Bình
8. Triệu Thanh Tuấn
9. Phạm Cao Nghiên
10. Phạm Văn Tiến